Netföng þingmanna, ráðherra og þingnefnda

Svarthol Hugans

Netföng allra þingmanna til beinnar afritunar.

Aðeins þarf að merkja, velja Copy og fara í netfangaglugga póstsendingar og velja Paste

arnipall@althingi.is, asmundurd@althingi.is, asmundurf@althingi.is, birgir@althingi.is, birgittaj@althingi.is, bjarkeyg@althingi.is, bjarniben@althingi.is, bjorto@althingi.is, brynhildurp@althingi.is, brynjarn@althingi.is, einarg@althingi.is, elinhirst@althingi.is, elsalara@althingi.is, eygloha@althingi.is, frostis@althingi.is, gudbjarturh@althingi.is, gudlaugurthor@althingi.is, gudmundurst@althingi.is, gunnarbragi@althingi.is, hannabirna@althingi.is, haraldurb@althingi.is, haraldure@althingi.is, helgihrafn@althingi.is, helgih@althingi.is, hoskuldurth@althingi.is, illugig@althingi.is, johannas@althingi.is, jong@althingi.is, jonthor@althingi.is, karlg@althingi.is, katrinja@althingi.is, katrinj@althingi.is, kristjanj@althingi.is, klm@althingi.is, lrm@althingi.is, lineikanna@althingi.is, oddnyh@althingi.is, ottarrp@althingi.is, pallvalur@althingi.is, pallp@althingi.is, petur@althingi.is, rea@althingi.is, ragnheidurr@althingi.is, marshall@althingi.is, sdg@althingi.is, sii@althingi.is, sigrunm@althingi.is, sij@althingi.is, siljadogg@althingi.is, sjs@althingi.is, steinunna@althingi.is, svandiss@althingi.is, ubk@althingi.is, vbj@althingi.is, valgerdurg@althingi.is, vigdish@althingi.is, vilhjalmura@althingi.is, vilhjalmurb@althingi.is, willumthor@althingi.is, thorsteinns@althingi.is, thorunne@althingi.is, ogmundur@althingi.is, ossur@althingi.is,

Listi yfir þingmenn


Faxnúmer eru merkt með x fyrir framan númerið.

NafnNetfangHeimasímiFarsími
Árni Páll Árnasonarnipall@althingi.is
   Aðstoðarmaður: Ásgeir Runólfsson
Ásmundur Einar Daðasonasmundurd@althingi.is
Ásmundur Friðrikssonasmundurf@althingi.is481 1077894 3900
Birgir Ármannssonbirgir@althingi.is552-4001899-2242
Birgitta Jónsdóttirbirgittaj@althingi.is692-8884
   Aðstoðarmaður: Aðalheiður Ámundadóttir
Bjarkey Olsen Gunnarsdóttirbjarkeyg@althingi.is847-4331
Bjarni Benediktssonbjarniben@althingi.is565-6009
   Aðstoðarmaður: Svanhildur Hólm Valsdóttir
   Aðstoðarmaður: Teitur Björn Einarsson
Björt Ólafsdóttirbjorto@althingi.is692 9291
Brynhildur Pétursdóttirbrynhildurp@althingi.is453 8332824 1225
Brynjar Níelssonbrynjarn@althingi.is588 6249663 1100
Einar K. Guðfinnssoneinarg@althingi.is456-7540
Elín Hirstelinhirst@althingi.is899 9350
Elsa Lára Arnardóttirelsalara@althingi.is431 2177615 2177
Eygló Harðardóttireygloha@althingi.is551-3139
   Aðstoðarmaður: Matthías Páll Imsland
Frosti Sigurjónssonfrostis@althingi.is897 4060
Guðbjartur Hannessongudbjarturh@althingi.is431-2723899-7327
Guðlaugur Þór Þórðarsongudlaugurthor@althingi.is
Guðmundur Steingrímssongudmundurst@althingi.is561-6780695-6780
   Aðstoðarmaður: Heiða Kristín Helgadóttir
Gunnar Bragi Sveinssongunnarbragi@althingi.is453-6117821-7070
   Aðstoðarmaður: Margrét Gísladóttir
   Aðstoðarmaður: Sunna Gunnars Marteinsdóttir
Hanna Birna Kristjánsdóttirhannabirna@althingi.is
   Aðstoðarmaður: Þórey Vilhjálmsdóttir
Haraldur Benediktssonharaldurb@althingi.is431 2910861 7740
Haraldur Einarssonharaldure@althingi.is699 8238
Helgi Hrafn Gunnarssonhelgihrafn@althingi.is
Helgi Hjörvarhelgih@althingi.is697-9999
Höskuldur Þórhallssonhoskuldurth@althingi.is562-2019848-4805
Illugi Gunnarssonillugig@althingi.is551-6919896-1237
   Aðstoðarmaður: Sigríður Hallgrímsdóttir
Jóhanna María Sigmundsdóttirjohannas@althingi.is845 1859
Jón Gunnarssonjong@althingi.is564-3663892-4277
Jón Þór Ólafssonjonthor@althingi.is697 3253
Karl Garðarssonkarlg@althingi.is856 5050
Katrín Jakobsdóttirkatrinja@althingi.is552-6052895-6052
   Aðstoðarmaður: Finnur Ulf Dellsén
   Aðstoðarmaður: Lísa Kristjánsdóttir
Katrín Júlíusdóttirkatrinj@althingi.is894-6026
Kristján Þór Júlíussonkristjanj@althingi.is462-4531862-9100
   Aðstoðarmaður: Óli Björn Kárason
Kristján L. Möllerklm@althingi.is
Lilja Rafney Magnúsdóttirlrm@althingi.is587-2457
456-6231
866-2457
Líneik Anna Sævarsdóttirlineikanna@althingi.is475 1532895 1532
Oddný G. Harðardóttiroddnyh@althingi.is422-7048863-4321
Óttarr Proppéottarrp@althingi.is561 90938599093
Páll Valur Björnssonpallvalur@althingi.is426 7786663 7786
Páll Jóhann Pálssonpallp@althingi.is426 7143820 2777
Pétur H. Blöndalpetur@althingi.is568-0641699-1943
Ragnheiður E. Árnadóttirrea@althingi.is553-8898
Ragnheiður Ríkharðsdóttirragnheidurr@althingi.is566-6688861-4196
Róbert Marshallmarshall@althingi.is661-8899
Sigmundur Davíð Gunnlaugssonsdg@althingi.is552-5111
   Aðstoðarmaður: Jóhannes Þór Skúlason
Sigríður Ingibjörg Ingadóttirsii@althingi.is551-1158895-0272
Sigrún Magnúsdóttirsigrunm@althingi.is562 7100
452 7180
864 9200
Sigurður Ingi Jóhannssonsij@althingi.is
   Aðstoðarmaður: Helga Sigurrós Valgeirsdóttir
   Aðstoðarmaður: Ingveldur Sæmundsdóttir
Silja Dögg Gunnarsdóttirsiljadogg@althingi.is774 1661
Steingrímur J. Sigfússonsjs@althingi.is468-1258
Steinunn Þóra Árnadóttirsteinunna@althingi.is6902592
Svandís Svavarsdóttirsvandiss@althingi.is551-0007845-5558
Unnur Brá Konráðsdóttirubk@althingi.is862-4241
Valgerður Bjarnadóttirvbj@althingi.is562-2254824-5845
Valgerður Gunnarsdóttirvalgerdurg@althingi.is464 3113866 8669
Vigdís Hauksdóttirvigdish@althingi.is562-3832899-3947
Vilhjálmur Árnasonvilhjalmura@althingi.is426 9001869 9294
Vilhjálmur Bjarnasonvilhjalmurb@althingi.is565 6279895 6280
Willum Þór Þórssonwillumthor@althingi.is564 4572863 4572
Þorsteinn Sæmundssonthorsteinns@althingi.is552 0418897 9559
Þórunn Egilsdóttirthorunne@althingi.is473 1469846 4851
Ögmundur Jónassonogmundur@althingi.is552-1115894-6503
Össur Skarphéðinssonossur@althingi.is552-7363

Þingnefndir Alþingis

Þingnefndir

 

Umsagnir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrifa

komment